เวลาขณะนี้ Fri Jul 25, 2014 8:30 pm

ปรับเวลา UTC + 7 ชั่วโมง

Post new topic Reply to topic  [ 3 ข้อความ ] 
ผู้ตั้ง Message
 Post subject: 1139. ถามเรื่องฉีดวิตามินซีผิวใสค่ะ
PostPosted: Tue Oct 20, 2009 5:04 pm 

สมัครสมาชิก: Tue Oct 20, 2009 4:48 pm
ตอบ: 2
อยากทราบว่า ฉีดวิตามินซี ผิวใสเนี่ยอ่าค่ะ
1. ราคาอยู่ที่เท่าไหร่อ่าคะ
2. แล้วเป็นฉีดวิตามินซีอย่างเดียวหรือว่ามีสารตัวอื่นปนด้วยคะ ไม่อยากฉีดกลูต้าไธโอนค่ะ
3. แล้วถ้าฉีดจะฉีดตรงบริเวณไหนคะ ต้องเตรียมตัวอะไรมั้ยคะ
4. ฉีดแล้วต้องใช้เวลาเท่าไหร่คะ กว่าจะใส ฉีดกี่เข็มคะ แล้วโดนแดดได้มั้ยคะ
5. จะมีผลข้างเคียงอะไรหรือเปล่าคะ
6. แล้วฉีดมา จะช่วยให้ขาวไหมคะ หรือว่าแค่ช่วยให้ใสอย่างเดียว

:?:

Profile ส่งข้อความส่วนตัว  

Post subject: Re: 1139. ถามเรื่องฉีดวิตามินซีผิวใสค่ะ
PostPosted: Mon Oct 26, 2009 1:56 pm 

สมัครสมาชิก: Tue Jan 06, 2009 2:39 pm
ตอบ: 6151
ในการฉีดวิตตามินซี ทางนิติพลคลินิก ไม่มีส่วนผสมของสารกลูตาไธโอนค่ะ ส่วนผสมของการฉีดวิตตามินซีประกอบไปด้วยวิตตามินซี และวิตามินบำรุงผิวตัวอื่นๆ ด้วย รายละเอียดเพิ่มเติมสามารถสอบถามแพทย์เจ้าของไข้ได้โดยตรงค่ะ นอกจากจะช่วยให้ผิวขาวเนียนใสแล้ว ยังช่วยต่อต้านอนุมูลอิสระในร่างกายเราด้วยและป้องกันโรคไข้หวัดด้วยนะค่ะ หลังการฉีดจะรู้สึกกระปรี้กระเปร้า สดชื่นค่ะ เห็นมั้ยค่ะมีแต่ข้อดีไม่มีข้อเสีย ในการฉีด จะฉีดเข้าบริเวณข้อพับแขนค่ะ ไม่ต้องเตรียมตัวอะไรเลย การรับบริการสบายๆค่ะ ไม่ต้องกังวลค่ะไม่มีอันตรายค่ะ
การฉีดวิตตามินซี เห็นผลภายในครั้งที่ 3-4 ขึ้นอยู่กับพื้นผิวเดิมของเราด้วยนะค่ะ แนะนำการรับบริการอย่างต่อเนื่องเพื่อประสิทธิภาพดีเยี่ยมคุณต้องพอใจในการรับบริการนี้แน่นอนค่ะ การฉีดวิตตามินซี ราคารายครั้ง ราคา 1800 บาท ราคาคอร์ส ราคา 7500/5 ครั้ง รับบริการสัปดาห์ละ 1 ครั้ง
***สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เคาร์เตอร์นิติพล คลินิกใกล้บ้านค่ะ***

Post subject: Re: 1139. ถามเรื่องฉีดวิตามินซีผิวใสค่ะ
PostPosted: Wed Jan 25, 2012 11:53 pm 

สมัครสมาชิก: Wed Jan 25, 2012 11:37 pm
ตอบ: 1
เข็มละ 1800 บ. ผสมวิตามินตัวอื่นด้วยป่าวค่ะ คือผิวขาวเหลือง จะเห็นผลเร็วป่าวค่ะ แร้วต้องฉีดบ่อยแค่ไหนค่ะ กำลังจะตัดสินจัยปัยฉีดยุอ่ะค่ะ

แสดงเฉพาะข้อความในระยะเวลา:  เรียงลำดับตาม  
Post new topic Reply to topic  [ 3 ข้อความ ] 

ปรับเวลา UTC + 7 ชั่วโมง

ผู้ที่กำลัง online

ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: สมาชิก Google [Bot] และ ผู้เยี่ยมชม 2 คน

You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot post attachments in this forum

Search for:
ไปที่:  
Nitipon Group (นิติพลคลินิก) เลขที่ 61 ลาดพร้าว 115 (ศานตินิเวศ) แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กทม. 10240
โทรศัพท์ : 0-2377-1476-8 โทรสาร : 0-2704-7383 อีเมล์ : info@nitiponclinic.com
สงวนลิขสิทธิ์ทั้งหมด © 2013 www.nitiponclinic.com